    Báo Động Optex Wired SL-200QDM/350QDM/650QDM lắp đặt ngoài trời
  • Mô tả:
    ADVANCED MODEL
    • Phạm vi phát hiện 60m / 100m / 200m
    • Chùm tia công suất cao
    • Điều chế kép
    • Bộ chọn điều khiển công suất chùm tia
    • A.T.P.C. - Điều khiển công suất truyền tự động
    • I.A.S.C.- Giao tiếp trạng thái căn chỉnh tích hợp
    • Nút chọn chùm trên / dưới
    • Bộ pin năng lượng mặt trời (TÙY CHỌN: SBU-4)
  • Lượt xem : 2500
  • Thông tin sản phẩm
BÁO ĐỘNG OPTEX - CÔNG NGHỆ NHẬT BẢN  "SMART LINE series"
Smart Line series hiện có 7 Model:
Ứng dụng: nhà máy, xí nghiệp, nhà ở...
Tính năng:
Chùm tia công suất cao
Điều chế kép
A.T.P.C.-Điều khiển công suất truyền tự độngI.
A.S.C.- Tích hợp liên lạc trạng thái liên kết
Nút chọn chùm trên / dưới
Đơn vị pin năng lượng mặt trời (TÙY CHỌN: SBU-4)
Bảng hướng dẫn
Kích thước sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Model ADVANCED
Maximum detection range 60m / 200ft. 100m / 350ft. 200m / 650ft.
Maximum arrival distance 600m / 2000ft. 1000m / 3500ft. 2000m / 6500ft.
Detection method Quad infrared beam interruption detection
Selectable beam frequency 4 channels
Interruption time Variable between 50/100/250/500 ms (4 steps)
Power source Normal: 10.5 - 30 VDC
Solar Battery Unit SBU-4(OPTION): 3.6 VDC
Current draw
(MAX)
Normal 10.5 - 30 VDC 26 mA (T:11 mA, R:15 mA) 30 mA (T:15 mA ,R:15 mA)
SBU-4 26 mA (T:9 mA, R:17 mA) 35 mA (T:18 mA ,R:17 mA)
Optical alignment 10.5 - 30 VDC 36 mA (T:16 mA, R:20 mA) 43 mA (T:20 mA ,R:23 mA)
SBU-4 45 mA (T:17 mA, R:28 mA) 60 mA (T:26 mA ,R:34 mA)
Output Alarm output Form C relay: 30 VDC, 0.2 A
Alarm period 2 sec (±1) (Nominal)
D.Q. output Form C relay: 30 VDC, 0.2 A
(D.Q. and Low battery can be switched.)
Low battery output
Tamper output N.C. (contact output): 30 VDC, 0.1 A Opens when the cover removed.
Operating temperature -35°C - +60°C (-30°F - 140°F)
Operating humidity 95% (max.)